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HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI 

Tarehe 07/09/2019 

TANGAZO 

Msimamizi wa Uchaguzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni anawatangazia Watumishi wa Umma 
wote nafasi za kazi kwa ajili ya shughuli za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa utakaofanyika tarehe 
24 Novemba,2019. 

1. Nafasi zinazotangazwa:-

{a) Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi ngazi ya Kata - Nafasi 19

{b) Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi ngazi ya Kijiji - Nafasi 58

{ c) Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi ngazi ya Kituo - Nafasi 558

( d) Waandikishaji wa Wapiga kura - Nafasi 279

2. Sifa zinazotakiwa kwa mujibu wa Kipengele Na.6.0 (6.2 a-c) cha Mwongozo wa Uchaguzi wa

Viongozi wa ngazi za Vijiji,Vitongoji na Mitaa utakaofanyika tarehe 24 Novemba,2019 ni kama
ifuatavyo:-
(a) Wasiwe na dhamana au uongozi katika chama chochote cha siasa
(b) Wawe ni Watumishi katika Utumishi wa Umma (Public Service).
(c) Wawe Waadilifu.

3. Malipo kwa ajili ya kazi

Malipo yatatolewa kulingana na siku za kufanya kazi tu kwa kiwango cha Tsh.20,000/= kwa siku. 

4. Namna ya kuandika barua
• Barua zote ziandikwe kwa mkono
• Barua iandikwe majina kamili yanayotumika katika Utumishi
• Barua itaje nafasi ya kazi unayoomba.
• Barua itaje cheo katika Utumishi wa Umma
• Barua itaje kituo cha kazi
• Barua iwe na anuani kamili ikiwa na namba ya simu
• Barua iambatishwe na CV
• Barua ziwasilishwe kwa mkono masijala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji Manyoni
• Barua iandikwe kwa:

5. Mwisho

Msimamizi wa Uchaguzi, Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni, 
S.L.P 60, MANYONI.

Mwisho wa kupokea barua hizo ni tarehe 13 Septemba,2019 siku ya Ijumaa saa 9.30 Alasiri.

Imetolewa na:
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Charles Edward Fussi 
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