

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

**MKOA WA SINGIDA.**

**Anwani ya Simu:**

Simu Na: 2502249/2502170/2502089

Nukushi Na. 2502078

Email: [ras.singida@tamisemi.go.tz](mailto:ras.singida@tamisemi.go.tz)

[ras@singida.go.tz](mailto:ras@singida.go.tz)



Ofisi ya Mkuu wa Mkoa,  
S. L. P. 5,  
**SINGIDA.**

**Unapojibu tafadhali taja:**

Kumb. Na. AC. 366/439/01 'B'/219

23 Machi, 2017

Mkurugenzi wa Manispaa,  
Halmashauri ya Manispaa,  
**Singida.**

Wakurugenzi Watendaji,  
Halmashauri za Wilaya,  
**Singida, Manyoni, Iramba, Mkalama, Ikungi na Itigi.**

**YAH: TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI**

Tafadhali rejeeni kichwa cha habari cha hapo juu.

Tumepokea taarifa kutoka kwa Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano Serikalini, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora inayohusu somo tajwa hapo juu.

Taarifa hiyo inawaelekeza Waajiri wote nchini kuendelea kupokea nakala za vyeti vya elimu na taaluma pamoja na namba za mitihani (*Index Number*) kutoka kwa Watumishi wa Umma walioshindwa kukamilisha zoezi hilo kutokana na sababu mbalimbali hadi siku ya Ijumaa tarehe 31 Machi, 2017.

Pamoja na barua hii naambatanisha nakala ya taarifa hiyo kwa utekelezaji wenu.

Nawatakia utekelezaji mwema.

A handwritten signature in black ink, appearing to read 'M.A. Nyamkomora'.

M.A. Nyamkomora

**Kny: KATIBU TAWALA WA MKOA  
SINGIDA**

