

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA
WILAYA YA MANYONI**

**ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUJA
KUCHUKUA FOMU ZA KUOMBA UMILIKI WA
VIBANDA VYA BIASHARA VILIVYOPO ENEO LA
STENDI YA MABASI MAJENGO.**

**FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA OFISI YA
MWANASHERIA WA HALIMASHAURI YA WILAYA
MASHARTI KWA UJUMLA;**

- **MWOMBAJI AWE NA UMRI KUENZIA MIAKA 18
NA ZAIDI**
- **MWOMBAJI AWE NA AKIRI TIMAMU**
- **MWOMBAJI AJE NA PICHA MBILI NDOGO
(passport size)**
- **KILA FOMU YA MAOMBI INAGHALIMU
SHILINGI ELFU ISHIRINI TU (20,000)**
- **MUDA WA KUCHUKUA FOMU NI SIKU ZOTE ZA
KAZI KUENZIA SA 1:30 ASUBUHI HADI SAA 9:30
ALASIRI**



Charles Edward Fussi

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA MANYONI.**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA MANYONI**