
 

                                  TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU) 
 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 
 

 

                        Kufunguliwa Dirisha la Udahili Awamu ya Nne 
 

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inawatangazia umma kuwa maombi ya 

udahili kwa awamu ya nne kwa mwaka wa masomo 2018/2019 yatafunguliwa 

kuanzia tarehe 13.10.2018 hadi tarehe 20.10.2018.  

 

Waombaji wapya na wale ambao hawakuchaguliwa katika awamu zilizopita 

wanahimizwa kutumia fursa hii ya mwisho kutuma maombi yao ya udahili moja 

kwa moja kwenye Vyuo na Taasisi za Elimu ya Juu nchini.   

 

Waombaji wote wanakumbushwa kuomba programu ambazo wanakidhi 

vigezo kama ilivyoelekezwa katika Kitabu cha Mwongozo wa Udahili 

(Admission Guidebook). 

 

NB: Tume inaelekeza Vyuo na Taasisi za Elimu ya Juu kutangaza programu 

ambazo bado zina nafasi na idadi ya nafasi zilizobaki ili waombaji 

waweze kutuma maombi yao. 
 

 

Imetolewa na: 

 

 

Katibu Mtendaji 

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania 

12/10/2018. 

 


