

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI
(Barua zote zitumwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya)

SIMU NA.2540210/2540136
FAX NA.2540210/2540209

E-mail:manyonidc@pmoralg.go.tz
Unapojibu tafadhali taja: —



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,
S.L.P. 60,
MANYONI.

05/04/2020

TAARIFA KWA UMMA

Halmashauri ya wilaya Manyoni inapenda kuwafahamisha kwamba azima ya kupima mashamba ya korosho ipo palepale na gharama ni zilezile isipokuwa tumesogeza muda wa kulipa wa gharama za upimaji ili kutoa fursa kwa kila mkulima kuweza kumudu gharama za upimaji. Kuongezwa kwa muda wa malipo na kuweka awamu tatu kumetokana na maoni ya wakulima korosho. Hivyo utaratibu wa uchangiji wa gharama za upimaji utakuwa kama ifuatavyo:-

I. KUNDI LA KWANZA EKARI 1-20 (TSH 80,000) kwa ekari

- a) Awamu ya kwanza Tsh 30,000
- b) Awamu ya Pili Tsh 25,000
- c) Awamu ya Tatu Tsh 25,000

II. KUNDI LA PILI EKARI 21-50 (TSH60,000) kwa ekari

- a) Awamu ya kwanza Tsh 20,000
- b) Awamu ya Pili Tsh 20,000
- c) Awamu ya Tatu Tsh 20,000

III. KUNDI LA TATU EKARI 50 KUENDELEA (TSH 50,000) kwa ekari

- a) Awamu ya Kwanza Tsh 20,000
- b) Awamu ya Pili Tsh 20,000

c) Awamu ya Tatu Tsh 10,000

MUDA WA KUANZA KUCHANGIA PAMPOJA NA UKOMO WAKE.

- Awamu ya kwanza ni kuanzia sasa mpaka tarehe 20/06/2020
- Awamu ya Pili kuanzia tarehe 21/06/2020 mpaka 20/08/2020
- Awamu ya Tatu kuanzia tarehe 21/08/2020 mpaka 20/10/2020

ANGALIZO

Baada ya muda wa malipo kuisha mkulima ambaye hajakipia gharama za upimaji Halmashauri ya Wilaya itamrudishia gharama za kusafisha shamba na kupanda. Halmashuri ya Wilaya itamilikishwa mkulima mwingine ambaye atakuwa tayari kulipa gharama za upimaji.

Malipo ya gharama za upimaji yatalipwa kwa awamu tatu katika Akaunti namba **50710008689** jina ni **KITONGOJI CHA MASIGATI. Benki ya NMB.**



EMMANUEL MDEMWA
Kny: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI

KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA:

1. COSMAS NSEMWA 0784679026 MWENYEKITI WA KAMATI YA UPIMAJI
2. EMMANUEL MDEMWA 0767560044 KATIBU WA KAMATI YA UPIMAJI
(AFISA MIPANGO MIJI)
3. ZAMZAM SEIF 0764731303 AFISA ARDHI MTEULE (MJUMBE WA KAMATI)
4. WINFRIDA MIHAMBO 0745742763 MPIMA ARDHI (MJUMBE)
5. ADERALD RWEIKIZA 0754512335 (MJUMBE WA KAMATI)