

HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI.



FOMU YA KUKUBALI KUPIMIWA SHAMBA NA HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI

1.0 TAARIFA ZA MMILIKI

TAREHE

PICHA

MAJINA YA MMILIKI/WAMILIKI.....

NAMBA YA SIMU YA MMILIKI/WAMILIKI.....

2.0 TAARIFA YA SHAMBA

MTAA/KITONGOJI.....

MAKISIO YA UKUBWA WA ENEO EKARI.....

NAMBA YA USAJILI KITALU.....PLOT NAMBA.....(namba za awali zilizotolewa wakati wa kupewa shamba).

Nathibitisha kwamba taarifa nilizozitoa hapo juu ni za kweli kabisa.pia ninakubali kuchangia gharama za upangaji,upimaji na umilikishaji wa shamba la korosho kitongoji cha.....kadiri itakavyoelekezwa na utawala wa Halmashauri ya Wilaya ya manyoni ambayo kwa sasa ndio msimamizi wa shamba.

Saini.....Tarehe.....

Jina la akaunti **KITONGIJI CHA MASIGATI AKAUNTI NAMBA 50710008689 NMB BENKI**. Hakikisha unaandika jina lililoko kwenye fomu hii kila unapolipa fedha benki na ulete nakala ya payslip ya benki