

HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI

Simu : 0262540136/2540210

Fax: 0262540210/2540209



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,

S. L.P. 60,

MANYONI

Tarehe.....

FOMU YA IDHINI YA KUWA NJE YA KITUO CHA KAZI KWA WATUMISHI (TFN 856)

SEHEMU A: MAELEZO BINAFSI:

1. Mimi _____
2. Idara: _____ Cheo: _____
3. Naomba ruhusa ya siku _____ kuanzia tarehe _____ hadi tarehe _____
4. Nataka kwenda-----
5. Kwa mwaka huu nimekuwa nje ya kituo cha kazi kwa jumla ya siku -----
6. (a) Ruhusa hii ni kwa ajili ya (taja shughuli)-----

(b) Ruhusa hii ni kwa ajili ya shughuli za kikazi. Hivyo ninaomba nigharamiwe na usafiri ()
7. Madhumuni na umuhimu wa kuwa nje ya kituo _____

8. Nitakapokuwa safari shughuli zangu nitamwachia ndugu _____
ambaye ni _____
Saini ya Mwombaji _____ **Tarehe** _____
Saini ya anayekabidhiwa _____ **Tarehe** _____

SEHEMU B: Idhini ya Mkuu wa Idara:

9. (a) Nimekubali/sikubali ruhusa hii kwa sababu _____
(b) Utajigharamia /utagharamiwa posho na usafiri kwa siku _____
(c) Umeruhusiwa siku hizo _____ zitatatwa/hazitakatwa katika likizo yako ya mwaka.
_____ **Tarehe** _____
Saini na Muhuri wa Mkuu wa Idara

SEHEMU C: Idhini ya Mkurugenzi Mtendaji

10. (a) Nimekubali/Sikubali ruhusa hii kwa sababu _____

(b) Utajigharamia/utagharamiwa posho na usafiri kwa siku _____
(c) Umeruhusiwa siku hizo _____ na zitatatwa/hazitakatwa katika likizo yako ya mwaka.

Saini na Muhuri wa Mkurugenzi Mtendaji **Tarehe** _____