
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

Wakuu wa Idara na Vitengo wa 

kiwa katika picha ya pamoja na Wakurugeni na Mwenyekiti wa 

Halmashauri baada ya makabidhiano  

 

Mwenyekiti wa Halmashauri akiwa ktika picha ya pamoja na 

Wakurugenzi Melkzedeck Humbe kushoto na Charles Fussi kulia 



 

Wakurugenzi Melkzedeck Humbe na Charles Fussi katika picha ya 

pamoja baada ya makabidhiano ya ofisi 

 

 

Mkurugenzi Charles Fussi akiwa amembatana na afisa kilimo Fadhili 

Chimsala na Mkaguzi wa ndani Mr Rweikiza wakimuonyesha 

mashamba ya korosho Mkurugenzi Mtendaji mpya wa Halmashauri 

ya Manyoni Bw Melkzedeck Humbe 

 

 



 

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni Mh Jumanne 

Mlagaza akitoa shukrani kwa aliyekuwa mkurugenzi wa Halmashauri 

Charles Fussi kwa kuweza kukabidhi ofisi kwa Mkurugenzi 

anayechukua nafasi yake 

 

 

 

 



Mkururgenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya 

Manyoni Melkzedeki Humbe akabidhiwa ofis

 
Posted on: august 15th,2021 

 

Makabidhiano ya Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya 

Wilaya ya Manyoni  yamefanyika tarehe 14 agosti 2021.Bw 

Melkzedeck Humbe ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji mteule wa 

Halmashauri Wilaya ya Manyoni  amekabidhiwa Ofisi na aliyekuwa 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni Bwa 

Charles fussi. 

Katika makabidhiano hayo Bw Melkzedeck amesema kuwa 

anategemea ushirikiano mkubwa kutoka kwa Viongozi wa Wilaya na 

wakuu wa vitengo na Idara na watumishi wote wa Halmashauri ya 

Wilaya ya Manyoni. 

Amesisitiza kwamba bila ushirikiano hakuna kitakachoweza kufanyika 

.Humbe ametoa pongezi kwa aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa 

Halmashauri ya Manyoni Bw Charles Fussi  kwa kipindi chote 

alichoweza kuhudumu kama Mkurugenzi katika Halmashauri ya 

Wilaya ya Manyoni na kwa hatua kubwa ya usimamimizi na ubunifu  

mradi wa kilimo cha korosho. 



Aidha Humbe aliongeza kuwa yeye hajaja kuanzisha kazi bali 

kuendeleza kazi iliyoachwa na aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa 

Halimashauri Charles Fussi na kwamba kama ambavyo kauli ya mama 

Samia Raisi wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania isemavyo 

kwamba kazi iendelee basi n a ndivyo anavyotamani Manyoni 

iendelee kazi alizokuwa akifanya Fuss ziendelee. 

“Mimi sijaja kuanzisha kazi upya bali nimekuja kuendeleza yale 

ambayo mwenzangu aliweza kuyaibua lakini yaliyo ya utekelezaji wa 

ilani pia maendeleo ili kuleta tija kwa hivyo naomba niseme kazi 

iendelee na si kazi ianze”alisema Humbe. 

Kwa upande wake aliyekuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri 

ya Wilaya ya Manyoni Bw Charles Fussi amewashukuru watumishi 

wote na kuahidi kwamba ataendelea kutoa ushirikiano pale 

watakapoona inafaa ili kuleta tija ya maendeleo kwa wananchi wa 

Wilaya ya Manyoni. 

Aidha Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni ametoa 

shukrani kwa Bw Fussi kwa kipindi chote walichoweza kufanya kazi 

pamoja na amesema kuwa anaamini kwamba Mkurugenzi 

aliyekabidhiwa Ofisi ataendeleza ushirikiano wa utendaji kazi kati ya 

Ofisi ya Mkurugenzi na ofisi yake. 

Makabidhiano hayo yamehudhuriwa na Wakuu wa Idara na Vitengo 

vyoe na,Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni.na baada 

ya makabidhiano ya ofisini ya nyaraka basi waliweza pia kutembelea 

mradi mama wa kilimo cha korosho katika maeneo yote yalipo 

mashamba hayo . 


