



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI



TANGAZO TANGAZO TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni anapenda Kuwatangazia wananchi wote ambao wanapenda kumiliki mashamba ya **KOROSHO katika mradi wa mashamba ya Pamoja (Block farming) Halmashauri ya Manyoni.**

Mashamba yamepimwa na yamesafishwa, yapo umbali wa kilometa 30 kutoka makao makuu ya Halmashauri ya Manyoni.

Masharti kwa Muombaji:

- I. Mwombaji anapaswa kujaza na kulipia fomu ya maombi kiasi cha Tsh 30,000/= Fedha hii haitarejeshwa (**non refundable**)
- II. Mwombaji anapaswa kuomba kununua shamba katika ukubwa wa ekari 5,10,15,20,25,... na kuendelea.
- III. Mwombaji atapaswa kurejesha fomu ya maombi kwa njia ya Email: **ded.manyonidc@singida.go.tz**. au kuleta kwenye ofisi ya Mkurugenzi akiwa ameambatisha na malipo ya Benki (Pay in slip).
- IV. Mwombaji ataendelea na malipo ya ununuzi wa shamba baada ya kukubaliwa maombi yake aliyowasilisha ndani ya muda wa siku 15.
- V. Bei ya ekari moja iliyopimwa na kusafishwa ni *Laki tano tu* (Tsh 500,000/=).
- VI. Fedha zote zilipwe kwa kutumia kumbukumbu ya malipo.
- VII. Fomu ya maombi inapatikana katika tovuti (website): **www.manyonidc.go.tz**
- VIII. Aidha mwombaji ni sharti awe raia wa Tanzania.

Kwa mawasiliano zaidi piga simu zifuatazo: 0652 039 222, 0719466111, 0768865773, 0754881621, 0787560044.


Melkizedeck Oscar Humbe

MKURUGENZI MTENDAJI

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA
MANYONI