
 

            Mkuu wa Wilaya Rahabu Mwagisa ziarani kujionea maendeleo ya miradi fedha za uviko 19 

Wananchi wilayani Manyoni wametakiwa kuacha kukaa majumbani na vijiweni badala yake wajitokeze 
na kuongeza nguvu kazi katika zoezi la ujenzi wa madarasa unaondelea  wilayani humo 

Wito huo umetolewa na Mkuu wa Wilaya ya Manyoni Rahabu Mwagisa alipotembelea miradi hiyo ya 
ujenzi wa madarasa ikiwa sehemu ya ziara yake ya kutembelea miradi hiyo na kujionea  ilipofikia na 

kuhamasisha wananchi kujitolea ili mirad hiyo iweze kukamilika kulingana na maelekezo ya Mh Rais wa 
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluu Hassan. 

Mwagisa amesema kuwa kila mwananchi ndani ya Wilaya ya Manyoni maeneo ambayo yamepata fedha 
za mradi anatakiwa kutoka kuongeza nguvu kazi kwani madarasa yanatakiwa kukamilika mapema kabla 

ya desemba 10,2021 

“Nimesema kote nilikopita ndani ya wilaya wananchi tutoke tushiriki kuongeza nguvu kazi tusaidie 
viongozi ili madarasa yakamilike ndugu zangu tutambue kuwa madarasa haya ni faida ya Watoto wetu 

tumuunge mkono Rais wetu mama Samia kwa kutuletea fedha za ujenzi basi sasa tukimbizane na muda  
tujitokeze jamani.”alisema Mwagisa. 

 

Afisa Tarafa wa tarafa ya kintinku akitoa utambulisho baada ya timu ya Mkuu wa Wilaya kuwasili  
kata ya makanda 

 

Dc Mwagisa akielekeza jambo 

 



 

Ukaguzi ukiendelea katika kitongoji cha  igose 

 

Muonekano wa ujenzi wa madarasa shule ya sekondari ngaiti 

 

Shule ya sekondari ngaiti ujenzi ukiendelea 

 

Kintinku sekondari  wameanza kujenga msingi 

 

Ujenzi wa madarsa shule shikizi waraka kintinku 



 

 


