



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



**HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI**  
**TANGAZO LA ZABUNI 14 JUNI 2022.**

**14.06.2022**

Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni imepokea fedha kwa ajili ya **UJENZI WA KITUO CHA AFYA KATIKA KATA YA SANZA** hivyo Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni inawatanzagazia mafundi wote wenye uwezo wa kufanya kazi za **UFUNDI KUANZIA MSINGI HADI UMALIZIAJI (FINISHING) MASHARTI NA VIGezo.**

1. Awe Fundi mwenye uwezo wa kufanya kazi za ujenzi wa majengo.
2. Awe na aoneshe uzoefu katika kazi za ujenzi wa majengo ya Serikali.
3. Awe na uwezo wa kusoma na kutafsiri vipimo, michoro na ramani za maengo.
4. Awe tayari kuwajibika kwa gharama zake kwa uharibifu wa kazi ukitokea nje ya maelekezo ya Muhandisi ujenzi.
5. Aoneshe muda atakaotumia kukamilisha kazi.
6. Maombi haya ni ya -:
  - **Ujenzi wa Wodi ya Wazazi (Maternity Ward)**
  - **Ujenzi wa Jengo la Upasuaji (Theater)**
  - **Ujenzi wa Jengo la Kufulia (Laundry)**
7. Kila fundi anaruhusiwa kuomba jengo moja tu.
8. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni siku ya **Jumatatu Tarehe 20 Juni 2022 Saa 10:30 asubuhi (SAA NNE NA NUSU ASUBUHI).**
9. Maombi yafungwe ndani ya bahasha kwa lakiri na kuwasilishwa ofisi ya Mtendaji Kata ya Sanza Kwa anwani ifuatayo **Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni S.L.P. 60, Manyoni**

**NB**

- **HAKUNA MALIPO KWA MAFUNDI YATAKAYOLIPWA KAMA MALIPO YA AWALI (ADVANCE) KWANI MALIPO YATAFANYWA BAADA YA TATHMINI YA KAZI ILIYOFANYWA.**
- **AWE MWAMINIFU KATIKA UTENDAJI KAZI, MALI ZILIZOPO NA KUJALI KWA KUFANYA KAZI KWA WAKATI BILA SHURUTI.**

  
Melkizedeck O. Humbe

**MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA MANYONI.**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA  
MANYONI**